

SHERIA NDOGO

Zimetungwa chini ya kifungu 7(1) na 16(1)

SHERIA NDOGO ZA (USHURU WA MADINI YA UJENZI) (MAREKEBISHO) ZA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI, 2017

- | | | |
|------------------------------|----|---|
| Jina | 1. | Sheria Ndogo hizi zitaitwa Sheria Ndogo za (Ushuru wa Madini ya Ujenzi) za Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi (Marekebisho), 2017 na zitasomwa pamoja na Sheria Ndogo za (Ushuru wa Madini ya Ujenzi) za Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi 2011. |
| GN.No. 276 /2011 | | |
| Tarehe ya kuanza kutumika | 2. | Sheria Ndogo hizi zitaanza kutumika katika eneo lote la Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi kuanzia tarehe ya kutangazwa kwenye Gazeti la Serikali. |
| Kufutwa kwa kifungu cha 4(2) | 3. | Kifungu cha 4(2) Sheria Ndogo kinafutwa na kuelezea kama ifuatavyo:-
4.- (2) Ada ya kuanzisha machimbo itakuwa ni Tsh.100,000/= ambazo zitalipwa kwa ajili ya usajili wa machimbo hayo kabla ya uchimbaji wa madini ya ujenzi. |
| Kufutwa kwa Jedwali | 4. | Jedwali la Sheria Ndogo linafutwa na badala yake litasomeka kama ifuatavyo: |

*Jedwali la Kwanza
Limetengenezwa chini ya Kifungu cha 5*

Ushuru wa Madini ya Ujenzi

Kila tani itakayosombwa katika machimbo ya madini ya ujenzi italipiwa Tsh.1,000/=

Nembo ya Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi imebandikwa kwenye Sheria Ndogo hizi kufuatia Azimio lililopitishwa katika Kikao cha Baraza la

Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi kilichofanyika tarehe
 na nembo hiyo ilibandikwa mbele ya-

.....
PROJESTUS K. TEGAMAISHO
 MWENYEKITI
 HALMASHAURI YA WILAYA
 YA MISENYI

.....
LIMBE B. MAURICE
 MKURUGENZI WA
 HALMASHAURI YA WILAYA
 YA MISENYI

NAKUBALI,

.....
GEORGE B. SIMBACHAWENE (MB)
 WN OR - TAMISEMI

DODOMA

Tarehe